-o0o- Xứ Lạng Club -o0o-
Này Bạn.Hãy Đăng Ký Làm Thành Viên Để Cùng Giao Lưu Kết Bạn Nhé !

Đăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Portal*Portal*  Tìm kiếmTìm kiếm  

Welcome to our forum
Have a nice day.

Tổng quan c�ch sử dụng diễn đ�n

Radio 4 Teen - Lu�n lắng nghe v� chia sẻ

Hướng dẫn kiếm tiền online

[HOT]  ......:: ::T�m bạn -Tuyển BX - OX :: ::...... [HOT]

Chuyện Tình Hạ Long Collap10 ˙·٠•●♥ Thống kê ♥●•٠·˙

Chuyện Tình Hạ LongXem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Mon 18 Apr 2011 - 17:10
®-tIdE*-rEd-®
Cấp Bậc Thành Viên Danh Vọng:
160%/2000%

Chuyện Tình Hạ Long Img_leftChuyện Tình Hạ Long OrangeChuyện Tình Hạ Long Img_right
Tài Năng:%/100%
Chuyện Tình Hạ Long Img_leftChuyện Tình Hạ Long GreenChuyện Tình Hạ Long MpChuyện Tình Hạ Long Img_right
Tên Thật: : Mạnh Tiến 88® Tên Người Yêu: : Thu Trang 88® Số ĐTDĐ: : 0
Nam Join date : 16/04/2011
®-tIdE*-rEd-®
Admin
Admin

Tên Thật: : Mạnh Tiến 88®
Tên Người Yêu: : Thu Trang 88®
Số ĐTDĐ: : 0
Nam

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

Bài gửiTiêu đề: Chuyện Tình Hạ Long

Forum :Cộng Đồng Teen BlueBlood
--------------------------------------------------

Tình yêu tuổi học trò thật là đẹp phải không các bạn Trong các bạn hẳn ai cũng đã từng có 1 mối tình tuổi học trò . Tình yêu trong sáng hồn nhiên với nhiều niềm vui rất hạnh phúc của tuổi mới yêu . Nhưng cái định nghĩa đó chỉ đúng với tùy từng người vậy Mình cũng đã yêu nhưng mà cái định nghĩa đó với mình có lẽ đã bị xóa mất từ cuộc tình đó
Trong cái năm học cuối cùng của lớp 12 mình đã từng yêu 1 người . Người đó tên là Hương nhưng mọi chuyện lại không như ý mình . Người đó yêu mình , theo đuổi mình chỉ là để chứng minh với mọi người rằng cô ta là người hoàn hảo , có sức hút với tất cả những thằng con trai xung quanh cô ta mà thôi Khi nhận ra điều này chắc hẳn ai cũng hiểu được niềm thất vọng của mình khi đã đặt tình cảm của mình không đúng chỗ .
Nhưng rồi chính trong cái sự thất vọng và cô đơn đó đã có 1 người đến với mình . Một cuộc tình đầy sự bất ngờ mà ngay cả chính mình là người trong cuộc cũng không kịp nhận ra rằng mình đã yêu người đó . Người mà mình đang nói ở đây chính là Trang . Mình với Trang quen nhau thật là tình cờ ,cũng chỉ là quen nhau qua 1 người bạn và cũng là qua những buổi nói chuyện với nhau qua mạng . Lúc đầu cũng chỉ là 2 người bạn nói chuyện với nhau hết sức bình thường vì chúng mình rất ít khi có dịp nói chuyện với nhau thật nhiều . Nhưng rồi chuyện gì đến nó cũng đã đến , trong 1 buổi tối có thể nói là tự nhiên cao hứng lên ( vì uống hơi nhiều rồi mà ) mình và Trang đã ngồi nói chuyện với nhau thật nhiều. Và rồi khi tình cảm đã đến thì tiếng yêu bất chợt cất lên từ 2 người còn có thể nói là chưa hề biết đến nhau . Thật bất ngờ rằng tiếng yêu đó được cất lên và đều được sự đồng cảm từ 2 người xa lạ . Mình nói là xa lạ vì 2 người khi nói yêu còn chưa hề biết mặt nhau mà chỉ quen nhau qua nhưng buổi nói chuyện trên mạng . Ngày hôm sau , " Ngày 10/6/2006 " ngày mà có lẽ chẳng bao giờ mình có thể quên , Trang đã đến gặp mình và rồi chuyện tình yêu của chúng mình bắt đầu . Nhưng rồi niềm vui đó không diễn ra được bao lâu , mình phải lên HN ôn và thi đại học mất gần 1 tháng . Khi quay về HL thì mọi chuyện đã chuyển hướng sang 1 hướng khác , hướng mà cả 2 người không hề mong muốn nó xảy ra Trang đã chính thức nói lời chia tay với mình . Lời chia tay tuy đơn giản nhưng nó như đánh cắp mất niềm tự tin trong bản thân mình . Một sự thất vọng thật là lớn trong mình . Mình như quên mất bản thân mình và sống như thu hẹp với mọi người xung quanh . Lúc đó mình chỉ muốn đi khỏi HL 1 thời gian , và rồi mình đã quyết định về HY sống để quên đi mọi chuyện và với quyết tâm sang năm sẽ bước chân vào cổng trường Đại Học . Sau 5 tháng sống ở đây , 5 tháng với nhiều thay đổi trong cuộc đời mình . Khả năng học tập của mình cũng đã tiến bộ rất nhiều và tình yêu trong mình dành cho Trang ngày càng đậm sâu hơn nữa . Và rồi như con tim mách bảo , sau 5 tháng không nói chuyện , mình đã bắt chuyện lại với Trang . Mọi chuyện thật là vui sau 5 tháng qua , những lời nói những câu chuyện sau 5 tháng qua giờ nó lại trở lên bừng sáng trở lại . Và rồi tiếng yêu lại 1 lần nữa được cất lên từ 2 người đã từng yêu nhau . Trang ơi !! có lẽ cả anh và em sẽ không bao giờ có thể quên được ngày này " Ngày 11/1/2007 " ngày mà chúng mình cùng nói lên tiếng yêu đó . Mình như bừng tỉnh sau 1 thời gian dài sống trong sự thất vọng và cô đơn . Nhưng giờ đây mọi chuyện đã khác , 1 tình yêu được bắt đầu với những niềm tin của chúng tôi dành cho nhau . Một tình cảm mà giờ đây không có gì có thể chia lìa được chúng tôi nữa .
Cuộc tình của chúng tôi lại được khơi dậy trong cả 2 , tình yêu đó sẽ mãi mãi bền vững với thời gian dù có bất cứ chuyện gì xảy ra giữa 2 chúng tôi . Mọi chuyện giờ đây không còn gì là quan trọng nữa vì chúng tôi đã có nhau , có nhau suốt đời . Và ngay lúc này đây tôi muốn được đến bên Trang và nói với người tôi yêu rằng : " Trang ơi !! anh yêu em rất nhiều , mãi mãi anh chỉ yêu mình em mà thôi . Dù thế giới có đổi thay dù có bất cứ chuyện gì xảy ra thì anh vẫn luôn ở bên cạnh em , yêu em và luôn tin tưởng vào tình cảm mà em đã dành cho anh , cũng như em đã tin tưởng vào tình yêu của anh dành cho em . Chúng mình sẽ mãi mãi ở bên nhau em nhé . ANH YÊU EM :X "
Và giờ Trang đã sang Đài Loang để làm việc. 3 năm nữa cô ấy mới trở về nhưng tôi vẫn mãi một lòng chờ đợi co ấy. Người mà tôi yêu và vẫn sẽ mãi mãi yêu người con gái đó.
Mong em yêu sẽ đọc được những dòng viết này của anh và sẽ càng hiểu thêm được tình yêu mà anh dành cho em sẽ luôn luôn bền vững dù có bất cứ chuyện gì xảy ra .

Chữ Ký Của ®-tIdE*-rEd-®

Tue 26 Apr 2011 - 14:36
ngố
40%/2000%

Chuyện Tình Hạ Long Img_leftChuyện Tình Hạ Long OrangeChuyện Tình Hạ Long Img_right
Chuyện Tình Hạ Long Img_leftChuyện Tình Hạ Long GreenChuyện Tình Hạ Long MpChuyện Tình Hạ Long Img_right
Tên Thật: : ngố phạm Số ĐTDĐ: : 0
Nữ Join date : 23/04/2011
ngố
Đi Mẫu Giáo
Đi Mẫu Giáo

Tên Thật: : ngố phạm
Nữ

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện Tình Hạ Long

lúc nào rảnh e sẽ đọc hết bài tâm sự của 2 người bên HYT he he :lol: :lol: :lol:
chúc 2 người luôn hp nhé Neutral Neutral Neutral

Chữ Ký Của ngố

Tue 26 Apr 2011 - 16:06
®-tIdE*-rEd-®
160%/2000%

®-tIdE*-rEd-®
Admin
Admin

Nam

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

ngố đã viết:
lúc nào rảnh e sẽ đọc hết bài tâm sự của 2 người bên HYT he he :lol: :lol: :lol:
Em vẫn chưa đọc hết Topic tâm sự của 2 vợ chồng anh bên HYT ah Smile
Topic có người xem và reply kỷ lục nhất của HYT đấy em :lol:

Chữ Ký Của ®-tIdE*-rEd-®

Wed 27 Apr 2011 - 14:12
ngố
40%/2000%

Tên Thật: : ngố phạm Số ĐTDĐ: : 0
Nữ Join date : 23/04/2011
ngố
Đi Mẫu Giáo
Đi Mẫu Giáo

Tên Thật: : ngố phạm
Nữ

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

®-tIdE*-rEd-® đã viết:
ngố đã viết:
Em vẫn chưa đọc hết Topic tâm sự của 2 vợ chồng anh bên HYT ah Smile
Topic có người xem và reply kỷ lục nhất của HYT đấy em :lol:
:lol: :lol: :lol: tại bài đó dài mà
với hyt đang ko vào dk nữa Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Chữ Ký Của ngố

Wed 27 Apr 2011 - 16:32
®-tIdE*-rEd-®
160%/2000%

®-tIdE*-rEd-®
Admin
Admin

Nam

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

ngố đã viết:

:lol: :lol: :lol: tại bài đó dài mà
với hyt đang ko vào dk nữa Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Công nhận bài đấy dài thật.
Bao nhiêu công sức của anh tích cóp cho cái Topic đó đấy. Hình như HYT đang lỗi Host. Chờ anh Giáp sửa mấy hôm nữa rồi vào em nhé.

Chữ Ký Của ®-tIdE*-rEd-®

%/2000%

Sponsored content

Thanh Chức Năng
Chuyện Tình Hạ Long Vide

Chữ Ký Của Sponsored content

Chuyện Tình Hạ Long

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
- Khi bạn thấy một bài viết hay, hãy ấn nút “THANKS” để cảm ơn vì sự cống hiến của họ.
- Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài